Release details

2018-04-03 17:50 CEST
  • Print
  • Share Share
en is

Íslandsbanki hf.: Útboð á víxlum 5. apríl

Íslandsbanki hf. verður með víxlaútboð fimmtudaginn 5. apríl 2018. Boðnir verða út 6 mánaða flokkurinn ISLA 18 1009 og 12 mánaða flokkurinn ISLA 19 0409.

Verðbréfamiðlun Íslandsbanka hefur umsjón með útboðinu. Tilboðum skal skilað á tölvupóstfangið vbm@isb.is fyrir kl. 16:00 þann 5. apríl en greiðslu- og uppgjörsdagur er 10. apríl 2018.

Nánari upplýsingar veita:
Fjárfestatengsl - Gunnar Sveinn Magnússon, ir@islandsbanki.is og í síma 440 4000.

Fyrirvari:
Framangreind fréttatilkynning gæti vísað til spár um framtíðarhorfur sem er háð áhættu- og óvissuþáttum og getur þýtt að raunverulegur árangur verði umtalsvert frábrugðinn því sem spáð er í þessari fréttatilkynningu. Íslandsbanki hf. hefur ekki skyldu til að, og mun ekki, uppfæra þessar spár um framtíðarhorfur félagsins til að endurspegla atburði og aðstæður sem eiga sér stað eftir útgáfu þessarar fréttatilkynningar. Það er ábyrgð fjárfestis  að reiða sig ekki seinna meir á spár um framtíðarhorfur sem eru settar fram í þessari  fréttatilkynningu  þar sem þær eiga eingöngu við á þeim tíma sem hún er gefin út.  Spár um framtíðarhorfur gefa ekki áreiðanlega vísbendingu um framtíðarárangur og eru allar yfirlýsingar um framtíðarhorfur félagsins fullgildar í heild sinni með tilliti til þessa fyrirvara. 
HUG#2181565